R-U-Indy.com
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
R-U-Indy.com

R-U-Indy

You are not connected. Please login or register

แจ้งข่าวคราวสินค้าของ R-U-Indy

damo008
Tukata
nos_champ
nunaka
natzjuku
noninat
modtanoi_BB
chaninya
siam99
Atom
14 posters

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next

Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

Atom

Atom
Admin

natzjuku พิมพ์ว่า:City Hunter เวอร์ชั่นซับดี(r-u-indy) ออกประมาณเดือนไหนหรอครับ อยากดูจังเลยครับ Razz
สิงหาครับ

Atom

Atom
Admin

UPDATE Laughing

Atom

Atom
Admin

ส่งGreatest Love ไปหมดแล้วนะครับ
เรื่องนี้สนุกๆมากๆ ต้องดูกันให้ได้นะครับ
affraid

Atom

Atom
Admin

ส่ง Lie to me ออกไปหมดแล้วครับ

30แจ้งข่าวคราวสินค้าของ R-U-Indy - Page 2 Empty ขอบคุณนะคะ Tue Aug 30, 2011 8:42 am

siam99

ดีใจมากค่ะที่ R-U ทำซีรีส์สองเรื่องนี้คือ Protect The Boss และ Can't Lose ให้ ขอบคุณมากค่ะ I love you
เตรียมเก็บตังค์รอค่ะ Smile

Atom

Atom
Admin

Heartstring เสร็จแล้วครับ
ส่งเสาร์นี้ครับ

Atom

Atom
Admin

อีริค ใกล้เสร็จแล้วนะครับ Laughing

33แจ้งข่าวคราวสินค้าของ R-U-Indy - Page 2 Empty Protect The Boss Sat Oct 15, 2011 10:15 am

siam99

เรื่อง Protect The Boss ทาง R-U ไม่ทำเรื่องนี้แล้วหรือคะ
คือภาพที่หน้าเว็บหายไปน่ะค่ะ

Atom

Atom
Admin

เวปเปิดทำการตามปกติแล้วครับ

nunaka

ไม่ทราบว่า เรื่อง secret garden ตอนนี้ยังทำขายอยู่ไหมค่ะ

Atom

Atom
Admin

ส่ง cant lose ไปหมดแล้วจ้า
พบกันใหม่เรื่องหน้านะจ้ะ Very Happy

nos_champ

ไม่ทราบว่าจะทำเรื่อง wild romance รึเปล่าครับ อยากดูเจสสิก้า ^^

Tukata

Tukata

คุณอะตอมยังตอบทางนี้อยู่เปล่าคะ พี่ส่ง pm ไปหา ไม่แน่ใจว่าจะติดต่อทางไหนค่ะ

พอดีอยากถามเรื่อง K series หลายเรื่องค่ะ

Atom

Atom
Admin

Tukata พิมพ์ว่า:คุณอะตอมยังตอบทางนี้อยู่เปล่าคะ พี่ส่ง pm ไปหา ไม่แน่ใจว่าจะติดต่อทางไหนค่ะ

พอดีอยากถามเรื่อง K series หลายเรื่องค่ะ

ได้เหมือนเดิมครับ

damo008

damo008

ไม่ทราบว่าเริ่มแปลเรื่อง Lucky 7 หรือยังคะ แล้วจะเปิดให้จองประมาณวันที่เท่าไหร่ แหะแหะ คิดถึงจุนrabbit

Atom

Atom
Admin

damo008 พิมพ์ว่า:ไม่ทราบว่าเริ่มแปลเรื่อง Lucky 7 หรือยังคะ แล้วจะเปิดให้จองประมาณวันที่เท่าไหร่ แหะแหะ คิดถึงจุนrabbit
เสร็จแล้วครับ แต่คงขายหลังสงกานต์ครับ

damo008

damo008

Atom พิมพ์ว่า:
damo008 พิมพ์ว่า:ไม่ทราบว่าเริ่มแปลเรื่อง Lucky 7 หรือยังคะ แล้วจะเปิดให้จองประมาณวันที่เท่าไหร่ แหะแหะ คิดถึงจุนrabbit
เสร็จแล้วครับ แต่คงขายหลังสงกานต์ครับ

รับทราบค่ะ งั้นไว้สั่งหลังสงกรานต์ Laughing

damo008

damo008

damo008 พิมพ์ว่า:

รับทราบค่ะ งั้นไว้สั่งหลังสงกรานต์ Laughing

คุณอะตอมคะ อยากดู Lucky 7 ค่ะ เห็นว่าจะปล่อยของวันที่ 5 พ.ค.นี้ ขอหมายเลขบัญชีและจำนวนเงินที่จะต้องโอนด้วยค่ะ

เคยส่งเมลล์ไปตามแอดเดรสที่ให้ไว้หน้าร้านแต่ไม่มีการตอบกลับ เลยต้องรบกวนคุณอะตอมค่ะ Laughing

Atom

Atom
Admin

คุณอะตอมคะ อยากดู Lucky 7 ค่ะ เห็นว่าจะปล่อยของวันที่ 5 พ.ค.นี้ ขอหมายเลขบัญชีและจำนวนเงินที่จะต้องโอนด้วยค่ะ

เคยส่งเมลล์ไปตามแอดเดรสที่ให้ไว้หน้าร้านแต่ไม่มีการตอบกลับ เลยต้องรบกวนคุณอะตอมค่ะ Laughing
ตอบไปทางPMแล้วครับ

damo008

damo008

ตอบไปทางPMแล้วครับ

แจ้งโอนเงินไปทาง PM แล้วนะคะ Wink

hun11

คุณ ATOM อยู่หรือเปล่าอ่ะ ส่งไปไม่ตอบกลับซะที รอคำตอบอยู่ อยากดูแล้วครับ

Atom

Atom
Admin

ผมอยู่เสมอแหละครับ cheers

damo008

damo008

เข้ามารอเรื่อง Ghost ค่ัะ Razz

mcheehee

ไม่ทราบว่าไม่ทำ The princess man เหรอครับส่วนตัวอยากได้มาก ๆ

kawii

อยากทำให้เรื่อง Princess Man เหมือนกันค่ะ เมื่อไหร่เรื่อง A Gentle Dignity จะเสร็จคะ อยากดูเรื่องนี้เหมือนกัน

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next