R-U-Indy.com
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
R-U-Indy.com

R-U-Indy

You are not connected. Please login or register

สอบถามเรื่องวิธีสั่ง ครับ

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

pokemonboys

สอบถาม หนังเรื่อง FAITH
ที่จะมีให้สั่งวันที่ 20 พ.ย อะครับ
ไม่ทราบว่า รวมตอนที่ตัดออกไปด้วยละเปล่า(พี่สาวบอกมา ว่ามีตัดตอนออกไปด้วย)

ไหนๆ ก็ถามแล้ว ขอรบกวน เรื่องสั่ง ถ้าจะสั่ง ต้องทำอย่างไรบ้างครับ
+ โอนเงิน และ แจ้งการโอนเงิน ยังไง อ้อ ขอราคา+ค่าจัดส่งด้วยครับ

ขอบคุณมากๆครับ และขอโทดที่รบกวนถามคำถามซ้ำ แหะๆ ไหนๆ ถามแล้ว เลยถามรวดเดียวเลย อิอิ
^O^

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]