R-U-Indy.com
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
R-U-Indy.com

R-U-Indy

You are not connected. Please login or register

ได้รับ E mail หรือเปล่าคะ

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

kuknaka

ไม่ทราบได้รับ E mail หรือเปล่าคะ คือว่ายังไม่ได้สมัครสมาชิก แล้วสั่งสินค้ามาทาง E mail ของ
เมื่อวันที่ 25 มิ.ย.55 เรื่อง sungkyunkwan เมื่อวานนี้ (26 มิ.ย.55) โอนเงินแล้ว และแจ้งรายละเอียดการโอนพร้อมแนบไฟล์ไปใน E mail ด้วย ทางร้านได้เช็คเมลและเช็คยอดเงินหรือยังคะ ทางร้านไม่เห็นส่ง E mail ตอบกลับมาเลยค่ะ

**เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้อ่ะค่ะ เลยยังงงๆ กะขั้นตอนของร้านอยู่**
รบกวนแจ้งกลับด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

Atom

Atom
Admin

kuknaka พิมพ์ว่า:ไม่ทราบได้รับ E mail หรือเปล่าคะ คือว่ายังไม่ได้สมัครสมาชิก แล้วสั่งสินค้ามาทาง E mail ของ
เมื่อวันที่ 25 มิ.ย.55 เรื่อง sungkyunkwan เมื่อวานนี้ (26 มิ.ย.55) โอนเงินแล้ว และแจ้งรายละเอียดการโอนพร้อมแนบไฟล์ไปใน E mail ด้วย ทางร้านได้เช็คเมลและเช็คยอดเงินหรือยังคะ ทางร้านไม่เห็นส่ง E mail ตอบกลับมาเลยค่ะ

**เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้อ่ะค่ะ เลยยังงงๆ กะขั้นตอนของร้านอยู่**
รบกวนแจ้งกลับด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ผมส่งสินค้าไปวันพฤหัสครับ ถึง ศุกร์
เมลล์ผมก็ตอบกลับนะครับ ตอบคอนเฟิร์มทุกครั้ง
ถ้าไม่ได้คงเป็นที่ระบบเมล์ รวน มั้งครับ
ยังไงรอรับนะครับผม

3ได้รับ E mail หรือเปล่าคะ Empty ขอบคุณค่ะ Thu Jun 28, 2012 6:20 pm

kuknaka

รับทราบแล้ว ขอบคุณมากค่ะ Smile

kuknaka

วันนี้ได้รับสินค้าแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ แล้วจะแวะมาอุดหนุนใหม่ค่ะ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]