R-U-Indy.com
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
R-U-Indy.com

R-U-Indy

You are not connected. Please login or register

ถามเกี่ยวกับการใช้งาน

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

naneena

ตอนนี้เปลี่ยนรูปแบบ webbord ใหม่
ไม่สามารถเข้ามาเขียนข้อความได้ จึงต้องสมัครสมาชิกใหม่อีกครั้ง

จึงอยากทราบวิธีการเขียนจดหมายใหม่ต้องกดเข้าไปตรงไหนค่ะ
เพราะว่า จะแจ้ง เรื่องการโอน ค่าseries เกาหลี ไปวันนี้ค่ะ
2 เรื่อง โอนแล้วค่ะ SCB Preeranuch Kritpipit ยอด 1,900 บาท
900 + 950 + ค่าจัดส่ง 50 บาท ส่งแบบ ems ได้รึป่าวค่ะ

DVD series เกาหลี 2 เรื่อง

1. Marry Me Mary !!

2. Fugitive Plan B

ตอบด้วยนะคะ

Atom

Atom
Admin

naneena พิมพ์ว่า:ตอนนี้เปลี่ยนรูปแบบ webbord ใหม่
ไม่สามารถเข้ามาเขียนข้อความได้ จึงต้องสมัครสมาชิกใหม่อีกครั้ง

จึงอยากทราบวิธีการเขียนจดหมายใหม่ต้องกดเข้าไปตรงไหนค่ะ
เพราะว่า จะแจ้ง เรื่องการโอน ค่าseries เกาหลี ไปวันนี้ค่ะ
2 เรื่อง โอนแล้วค่ะ SCB Preeranuch Kritpipit ยอด 1,900 บาท
900 + 950 + ค่าจัดส่ง 50 บาท ส่งแบบ ems ได้รึป่าวค่ะ

DVD series เกาหลี 2 เรื่อง

1. Marry Me Mary !!

2. Fugitive Plan B

ตอบด้วยนะคะ

ส่งข้อความหาผม กด PM ใต้ชื่อ( Avatar )ผมน่ะครับ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]