R-U-Indy.com
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
R-U-Indy.com

R-U-Indy

You are not connected. Please login or register

สอบถามเรื่องหนังแผ่นเดียวจบค่ะ

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

MYYAI

เข้าไปดูตรงที่ update ชื่อหนังทุกเดือน แต่ทำไมไม่มีชื่อหนังใหม่ๆ ให้สั่งเลยคะ ทั้งๆ ที่หน้า web มีหนังเรื่องใหม่ลงอยู่ แล้วอย่างนี้จะอุดหนุนได้ยังไงล่ะ

Atom

Atom
Admin

MYYAI พิมพ์ว่า:เข้าไปดูตรงที่ update ชื่อหนังทุกเดือน แต่ทำไมไม่มีชื่อหนังใหม่ๆ ให้สั่งเลยคะ ทั้งๆ ที่หน้า web มีหนังเรื่องใหม่ลงอยู่ แล้วอย่างนี้จะอุดหนุนได้ยังไงล่ะ
สนใจเรื่องไหน PMมาสั่งได้เลยครับ ถ้าหน้าเวปลงแล้วก็สั่งได้ครับ
บางทีผมก็ไม่ได้อัปเดทในบอร์ดน่ะครับ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]