R-U-Indy.com
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
R-U-Indy.com

R-U-Indy

You are not connected. Please login or register

ขอสอบถามหน่อยค่ะ

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

tuk

คือยากรู้ว่าซีรีย์ญี่ปุ่นนี่มีกล่องครอบ เหมือนซีรีย์เกาหลีรึเปล่าค่ะ

แล้วซีรีย์ญี่ปุ่นบางเรื่องที่ไม่ได้เขียนข้อความว่า เรื่องนี้นำเสนอในระบบภาพคมชัดสูง
ภาพจะชัดรึเปล่าอ่ะค่ะ

รบกวนนิดนึงค่ะ

Atom

Atom
Admin

tuk พิมพ์ว่า:คือยากรู้ว่าซีรีย์ญี่ปุ่นนี่มีกล่องครอบ เหมือนซีรีย์เกาหลีรึเปล่าค่ะ

แล้วซีรีย์ญี่ปุ่นบางเรื่องที่ไม่ได้เขียนข้อความว่า เรื่องนี้นำเสนอในระบบภาพคมชัดสูง
ภาพจะชัดรึเปล่าอ่ะค่ะ

รบกวนนิดนึงค่ะ
ญี่ปุ่นมีแต่ตัวกล่องimport ใส ครับ
ภาพชัดตามยุคสมัยครับ
เรื่องเก่าๆก็ชัดในแบบยุคนั้นน่ะครับ
เรื่องใหม่ๆภาพเป็น Hidefก็สีสดกว่า ครับ
ถามผมได้ครับ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]