R-U-Indy.com
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
R-U-Indy.com

R-U-Indy

You are not connected. Please login or register

รบกวนสอบถามเรื่องการสั่งหนังค่ะ

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

kawai_kloy

อยากสั่งซื้อ Secret Garden ค่ะ จริงๆดูจบไปแล้วรอบนึง แต่แผ่นที่ซื้อมาซับไทยมั่วมากๆ ดูแล้วงงๆ+หงุดหงิดมาก เลยอยากสั่งซื้อใหม่ค่ะ ไม่ทราบว่าราคาชุดละเท่าไหร่คะ และวิธีการสั่งซื้อยังไง คิดค่าส่งด้วยรึเปล่า เป็นครั้งแรกที่สมัครค่ะ เลยไม่รู้ว่าต้องทำยังไง รบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]